Majina ya waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano na vyuo yawekwa hadharani

March 27 21:41 2012 Print This Article

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi nchini, imeweka hadharani majina ya wanafunzi ambao wamechaguliwa kujiunga na shule mbalimbali kwa ajili ya kuendelea na elimu ya sekondari kidato cha tano, sanjari na vyuo.

Orodha hiyo imetangazwa jijini Dar es salaam leo, ambapo idadi ya wasichana waliochaguliwa kwa nafasi hizo ni 9,378, waliochaguliwa katika machaguo 13 ya masomo mbalimbali ya kidato cha tano na masomo 11 ya vyuo vya ufundi.

Shule zilizopangiwa wanafunzi ni 201, ambapo shule za wasichana pekee ni 61, huku shule 34 zikiwa za jinsia zote mbili, wasichana na wavulana.

Idadi ya wanafunzi wavulana waliochaguliwa katika machaguo 13 ya masomo mbalimbali ya ngazi hiyo, ni 22,138.

Bonyeza hapa kupata orodha ya wanafunzi wasichana waliochaguliwa na hapa kwa wavulana.

…kwa msaada wa wavuti…

VN:F [1.9.22_1171]
Rating: 4.6/10 (432 votes cast)
VN:F [1.9.22_1171]
Rating: -78 (from 264 votes)
Majina ya waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano na vyuo yawekwa hadharani, 4.6 out of 10 based on 432 ratings
  Categories:
write a comment

20 Comments

  1. laban
    July 08, 22:23 #1 laban

    pls wizara kuweni ogranise mpaka muda huu hatujapata form zaq wanafunzi mliowapangia shule kwa kujiunga na kidato cha Tano kama shule ya Songwa girl secondary(Musoma) school mpaka muda huu hatujapata form za kujiunga na shule na pia mbona haipo kwa Mtandao??

     

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 1.0/5 (1 vote cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 0 votes)
  2. asiah daniel
    February 04, 21:29 #2 asiah daniel

    By upgrading the high standard of the students passing thic will reduce the number of non elites

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 1 vote)
  3. Jayson's Dady
    August 13, 09:15 #3 Jayson's Dady

    mi cjaelewa wadau niv majina ya waliochaguliwa kujiunga na vyuo vikuu yameshatoka au bado?

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 2.0/5 (1 vote cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 2 votes)
  4. Augustino Bulabo
    July 27, 18:29 #4 Augustino Bulabo

    wawe chanzo mafanikio.

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 1 vote)
  5. Wilson Gwoma
    April 16, 11:56 #5 Wilson Gwoma

    yaaap

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 3.0/5 (1 vote cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: -1 (from 1 vote)
  6. ANICETUS SHIMBA
    April 15, 13:39 #6 ANICETUS SHIMBA

    Ningependa kujua majina ya waliochaguliwa kujiunga form 5 na vyuo vya ufundi mwaka 2013/2014

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 2.8/5 (8 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 4 votes)
  7. staliko
    April 10, 13:28 #7 staliko

    nipeeni matokeo ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano na vyuo mbalimbali 2012/13

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 2.7/5 (6 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +2 (from 2 votes)
  8. Florence Kihundo
    February 18, 18:35 #8 Florence Kihundo

    Bila shaka kila m2 amevuna alichopanda. Pongezaneni mliopata nafasi nami nawapongeza sana. Jitihada mbele kuongeza nafasi ya maisha bora.

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 1 vote)
  9. FELIX SANGA
    February 07, 06:59 #9 FELIX SANGA

    Hongereni sana kwa hatua mliyo fikia

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 1.5/5 (2 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 1 vote)
  10. Msangi
    April 02, 01:46 #10 Msangi Author

    Kwanza asante kwa kuniona mjinga na asante kwa kutembelea blog ya wajinga, ijapokuwa sidhani kama wewe ni mjinga.

    Pili, nimejaribu kutembelea viungo (link) vya huko nilikohifadhi files zenye hayo majina na nimeona zimefunguka hizo files bila tatizo, sasa labda unisaidie katika hili: Je, majina uliyoyaona wewe yanaonekana kwenye site gani? Unisaidie ili mjinga mimi niwe mwerevu kama wewe siku zijazo.

    VN:F [1.9.22_1171]
    Rating: 2.7/5 (3 votes cast)
    VN:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 1 vote)
  11. david langa
    April 01, 13:29 #11 david langa

    nyie ni wajinga,na hamuwezi kutangaza blog yenu kwa kudanganya watu. mnaandika kichwa cha habari WALIOCHAGILIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO wakati hayo majina hayaonekani katika blog yenu.
    hebu acheni unafiki.
    Langa

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 1.5/5 (2 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 2 votes)
  12. pasaka
    March 30, 02:23 #12 pasaka

    u can’t avoid politics coz it’s there right from the family level ndo maana unakuta hata nyumbani baba ana kiti chake tena kinaelekea kwenye tv

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 5.0/5 (2 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 0 votes)
  13. JOYCE
    March 29, 12:24 #13 JOYCE

    Hongereni sana kwa kuandaa utaratibu huu mzuri.Mimi ninaomba wenzangu tuliangalie swala hili kwa makini sana kwa sababu limekua likiniumiza kichwa na kunisikitisha kwa muda sasa na kwa bahati mbaya limefumbiwa macho na kila mtu/kiongozi.Hapo mwanzo nilianza kulitafakari baada ya watu wawili kuuliwa kwa risasi na maaskari huku arusha na kusingiziwa kuwa ni majambazi.Haikuishia hapo tumeona na kusikia matukio mengi sana ya watu wanaouliwa na maaskari na wanjeshi wa tanzania.Lakini suala hili linapoelekea sipaelewi tena maana jana katika taarifa ya habari iliyorushwa na televishen fulani hapa nchini imetoa vilio vya wananchi watano waliouliwa kwa makusudi na wengine kadhaaa kujeruhiwa lakini cha kusikitisha zaidi ni pale mmoja wa viongozi wa eneo hilo kusema tukio hilo ni la bahati mbaya.Jamani wenzangu ni nini maana ya BAHATI MBAYA??????Au mimi kiswahili sifahamu?ni mamlaka gani waliyonayo hawa watu wa ulinzi(askari na wanajeshi) kiasi cha kuua watu kiholela hivi bila hatua yoyote kuchukuliwa?Tafadhali tusaidiane katika hili

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +3 (from 3 votes)
  14. P
    March 29, 01:04 #14 P

    Tena nanyi wasanii kipekee majina yenyewe ya fom5 hayaonekan huo ni usanii,kama vp mwastahili ku2bu kabisa na msipuuzie suala la ku2bu.

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 4.0/5 (2 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 3 votes)
  15. paston Shola
    March 29, 00:56 #15 paston Shola

    Ofcoz natambua mchango wenu kwa jamii ya kiTZ songa mbele zaidi na mapenzi mema hayo,pande za UDOM

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 1 vote)
  16. Sichone
    March 28, 18:37 #16 Sichone

    No comment

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 0 votes)
  17. Shamge, Edward
    March 28, 18:18 #17 Shamge, Edward

    Nimevutiwa na utaratibu sana muliouanzisha wa kuunganisha waliotembelea mtandaoni moja kwa moja, lakini ni vyema muwaambie kwanza watu kwa matangazo maalumu kwani kidogo nitupe computer yangu kwa mshituko!!!

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 0 votes)
  18. HOSEA MPANULA
    March 28, 12:26 #18 HOSEA MPANULA

    kwa kweli jukwaa hili ni zuri muhimu watu walitume vizuri maana waswahili hawakukosea waliposema kizuri kitunze. isiwe ni sehemu ya watu kuonyesha hisia zao bali iwe kwa maana ya kuelimisha.

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +1 (from 3 votes)
  19. josephat igembe
    March 28, 11:18 #19 josephat igembe

    Nimefurahishwa na uwepo wa clouds-FM, full connected mara tu mtu anapoingia kwenye web page yenu, ukiwemo urahisi na uharaka wa kutafuta habari unayoitaka. keep it up guys ingawa ningependa kujua jinsi ya kuingia kwenye page hii kiurahisi maana ni mara yangu ya kwanza leo na ninahisi kama nimebahatisha vile!!!

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0.0/5 (0 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 0 (from 0 votes)
  20. Richard v. mahajile
    March 28, 08:33 #20 Richard v. mahajile

    Tz should make sure that 3/4 of graduated students to be employed inorder to reduce the number of unemployment around the country

    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: 3.7/5 (3 votes cast)
    VA:F [1.9.22_1171]
    Rating: +2 (from 2 votes)

Add a Comment

Your data will be safe! Your e-mail address will not be published. Also other data will not be shared with third person.
All fields are required.