PONGEZI: Charles Boniface Mkwasa na Betty Mkwasa kwa kutimiza miaka 25 ya ndoa yenu

PONGEZI: Charles Boniface Mkwasa na Betty Mkwasa kwa kutimiza miaka 25 ya ndoa yenu

mkwasaKwa niaba ya wadau wote wa Jukwaa Huru Media Inc. napenda kuchukua fursa hii kuwatakia kila lakheri Bw. Charles Boniface Mkwasa, ambaye ni kocha maarufu nchini, pamoja na bi. Betty Mkwasa, mwanahabari mkongwe na hivi sasa mheshimiwa Mkuu wa wilaya, kwa wawili hao kuadhimisha miaka 25 ya ndoa yao.

Inatia moyo sana kuwa, wale ambao ni viongozi wetu kama wawili hawa, wanaonyesha mfano mzuri wa namna gani maisha ya ndoa yanatakiwa kujaa kuvumiliana na kuelewana hadi muweze kudumu kwa muda mrefu, na ninaamini kuwa mtaendelea kuwa hazina muhimu kwetu wengine kuchota busara, hekima na miongozo toka kwenu ili nasi tuweze kudumu na tulio nao.

Hongera sana na Mungu awajaalie maisha marefu ya ndoa, yenye uvumilivu, maelewano zaidi na inshaalah, tuje sherehekea miaka mingine 25 ijayo mkiwa na nyuso za furaha kama leo

VN:F [1.9.22_1171]
Rating: 0.0/10 (0 votes cast)
VN:F [1.9.22_1171]
Rating: 0 (from 0 votes)

About author

Rama Msangi
Rama Msangi 4505 posts

Mwandishi, mchambuzi, mdadisi, mjasiriamali, mshauri na shabiki wa Arsenal

You might also like

Urafiki/Mahusiano 1Comments

Unahitaji Kudumu na Mpenzi Wako?

NAKUKARIBISHA kwa moyo mkunjufu kwenye safu yetu maalum kwa ajili ya kupeana ujuzi katika anga ya sanaa ya mapenzi. Ni imani yangu, umekuwa ukipata maarifa mapya kila siku kupitia hapa.

Urafiki/Mahusiano 2 Comments

Mbinu chache za kummiliki mwanaume wako bila kwenda kwa waganga

Mpe mumeo anachohitaji : Wanawake wengi wanashindwa kujua wao wanatofautiana na wanaume kwa hisia na hata mawazo ya mapenzi. Wanaume wana mambo wanayoyapenda kutoka kwa wake zao hasa katika masuala

Urafiki/Mahusiano 0 Comments

Nitoe siri zangu na mpenzi wangu hadi mtaa wa pili?

Wakati nilipofanya jambo na akaniambia limemkwaa, nilihakikisha kuwa naongea naye kuhusu suala husika na kuhakikisha kuwa tunalipatia ufumbuzi. Sikuwa natumia ubabe kwa kumlazimisha labda kuwa bwana eee…ndio imekuwa hivyo basi

0 Comments

No Comments Yet!

You can be first to comment this post!

Leave a Reply