SIKILIZA: Uhusiano baina ya magonjwa ya zinaa na vidonda tumbo … tofauti ya tasa na mgumba

SIKILIZA: Uhusiano baina ya magonjwa ya zinaa na vidonda tumbo … tofauti ya tasa na mgumba

Je, unajua mahusiano baina ya magonjwa ya sehemu za siri na ugonjwa wa vidonda vya tumbo? Je, unajua kuwa kuna tofauti kubwa sana baina ya UGUMBA na UTASA? Unajua kwamba Tasa ni mtu ambaye hawezi kuzaa kabisa, lakini mgumba ni mwenye matatizo tu yanayomfanya ashindwe kubeba au kubebesha mimba na ambayo yakitibiwa anaweza kupata mtoto?

Kutana na Erick Matimbwa, mtaalamu wa magonjwa yanayowasumbua sana wanadamu sehemu za siri na kwenye viungo vya uzazi, kama alivyokuwa akiongea kupitia kipindi cha mahusiano kilichorushwa na TBC Taifa, Jumanne Machi 19, 2013 usiku

VN:F [1.9.22_1171]
Rating: 1.0/10 (1 vote cast)
VN:F [1.9.22_1171]
Rating: +2 (from 2 votes)
SIKILIZA: Uhusiano baina ya magonjwa ya zinaa na vidonda tumbo ... tofauti ya tasa na mgumba, 1.0 out of 10 based on 1 rating

About author

Rama Msangi
Rama Msangi 4500 posts

Mwandishi, mchambuzi, mdadisi, mjasiriamali, mshauri na shabiki wa Arsenal

You might also like

Audio 1Comments

SIKILIZA: Magonjwa ya sehemu za uzazi kwa wanawake yenye kuathiri wanaume

Sikiliza mtaalamu akichambua baadhi ya magonjwa ya sehemu za uzazi kwa wanawake, lakini yenye kuweza kuwaathiri pia wanaume kwa njia moja ama nyingine. Yafahamu magonjwa hayo, sababu na namna yanavyoambukizwa

Audio 1Comments

SIKILIZA: alichokisema Freeman Mbowe alipokuwa jijini Mbeya wiki hii

Katikati ya wiki, mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Freeman Mbowe, alikuwa jijini Mbeya ambako pamoja na mambo mengine, alifanya uzinduzi wa baraza la uongozi la chama hicho katika ukanda wa Nyanda

SIKILIZA: kinachoweza kumtokea mtoto/mzazi ikiwa mama mjamzito ana damu group O negative na baba ana group A positive

Kutofautiana kwa makundi ya damu kwa wapenzi wawili, ni moja ya mambo ambayo yanaweza kuwa na athari kubwa sana katika kusaka mtoto baina ya wawili hao. Lakini je, unajua ni

1 Comment

  1. Neema Julieth
    April 22, 10:38
    je iyo dawa ukipahata unapona kwamda gani?

Leave a Reply