Marafiki

Name: Issa Khamis
Email: isahamis@hotmail.com

Natafuta marafiki wa kuchat nao kutoka pande zote za dunia. Wawe ni walioko vyuoni ambao tutaweza kubadilishana mawazo ya kielimu zaidi, umri kuznaia miaka 20 hadi 30. Sichagui rangi, kabisa, jinsia wala ulemavu.
=========================================

Name: Jackson
Email: jackmakule@gmail.com

Mambo vipi wapendwa na tafuta marafiki wa kike wakuchart na kuendelea……..
======================================

Name: Wafour
Email: wafour@yahoo.com

Natafuta marafiki, wakiume, wakike, cbagui rangi wala kabila, ambaye tutasaidiana kubadilishana mawazo, hasiwe mbeya, awe mpenda maendeleao
===========================================

Name: Nathanael Basil
Email: nathanaelbasil@yahoo.com

Natafuta rafiki wa kike kati ya umri wa 25 -35. Napatikana kwa anwani ya nathanaelbasil@yahoo.com
==================================

Name: Davy
Email: dfrancis@skol.co.tz

Natafuta mwana dada kwa ajili datin kati ya umri wa miaka 18 mpaka 35 napatikana dsm
====================================

Name: david 

Email: dkisaka@ymail.com 

Comments: Natafuta mdada mbatu ambae yuko serious, mwenye  umri wakati 30-40,ataakiwa na watoto sawa,mm nipo o`stabay, napatikana kwa # 0713 699 164,ukiwa serious nitumie e-mail yako au # yako ya simu:    dkisaka@ymail
=============================================
Name: Titus Mwina 

Email: mwinatitus@gmail.com 

Natafuta marafiki wa kuchat nao kutoka pande zote za dunia. Wawe wa kiume au kike, kabila na rangi si hoja

 

 

VN:F [1.9.22_1171]
Rating: 4.2/10 (19 votes cast)
VN:F [1.9.22_1171]
Rating: +1 (from 15 votes)
Marafiki, 4.2 out of 10 based on 19 ratings

66 Responses to Marafiki

  1. david hernandez says:

    natafuta mpenzi awe na mapenzi ya dhati kwangu na awe mkristo
    pia awe mweupe na asiwe mnene sana km yupo aliye tayari anitafute kwenye email yangu or apige no 0755689481 na awe mkazi wa dar mm nko maeneo ya tabata
    vigezo na mashart kuzingatiwa

  2. Juma says:

    natafuta mchumba wa kike niko dar nina miaka 22 my number +255767136310

  3. M says:

    nina umri wa miaka 26 .elimu yang n chuo,nahitaji nimpate mwanamke mwema ,pasipo kujali elimu wala kabila. kama nkimpata MSABATO nitamshukuru MUNGU.
    kama wewe na msichana na unatafuta kama mimi tafadhali usisite kunitafuta kumbuka MUNGU ndiye mwenye kujibu haja zako.
    email n :akimeremere@gmail.com

  4. A says:

    namtanguliza MNYENZI MUNGU muweza wa yote katika ombilangu. nina miaka 26 nahitaji nmpate mwanamke mwema.Kama nimepata kibal macho kwako wewe kijana wa kike (MSICHANA) nitafute kupitia email: wamungumtu@gmail.com

  5. benedict says:

    natafuta mchumba wa kuoa awe mhaya ambaye yuko tayari 0758411977

  6. zuhura says:

    naitwa zuhura,nina miaka 19,natafuta mwanaume mwenye mapenzi ya dhati,naishi mabibo dar es salaam,namba yangu ya simu ni 0653531373

  7. Mchili says:

    Mimi nina umri wa miaka 41. Ninatafuta Mchumba Msichana mwenye umri wa miaka 27-35. Awe na elimu ya kidato cha 4 na kuendelea na pia awe ni Mchaga. Mimi ninaishi Arusha.

    Asante.

    Tuwasiliane kwa: mchili2000tz@gmail.com 

  8. avitus says:

    NATAFUTA RAFIKI/MCHUMBA WA KIKE KUTOKA BUKOBA.

    Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 26, mtanzania, mwenyeji wa Bukoba. Nimejitokeza kwenye safu hii ya marafiki kwa lengo la kutafuta rafiki mmoja wa kike ( mchumba), mstaarabu na anayejiheshimu kutoka Bukoba, ( mwenyeji wa bukoba), ambaye urafiki utaishia kwenye uchumba na mwisho ndoa kama tukiridhiana.

    Pia awe mwalimu wa shule ya msingi au sekondari, Asizidi miaka 24, awe Mkristo, hasiwe na mtoto, hasiwe amewahi kuolewa. Awe Mwamnifu, mkweli, mcha Mungu awe na hofu ya Mungu ndani yake kwa kila anachokifanya. Asiwe mdanganyifu, ukristo uwe halisi kwenye maisha yake. Awe mtaratibu,mwaminifu, mwenye tabia njema na awe na busara.

    I am serious on this request. kwa aliye tayari au mwenye uhitaji kama wangu tuwasiliane kwani I am too lonely. Ukiweza kutuma na picha nitafurahi sana. 

    Email; avitusjohn@gmail.com

  9. kell kev says:

    natafuta rafiki wa kike umri kuanzia miaka 25-32 ambaye anaweza kuwa mke wangu,,mimi nina umri wa miaka 38,nina elimu ya chuo kikuu,nimeajiliwa,sijawahi kuoa,,ambaye yupo tayari tuwasiliane kwa email yangu kellkev656@yahoo.com au nitumie message kwa 0656304710

  10. ibrahim says:

    natafuta marafiki 0714406283 / 0773406282

     

  11. fred john says:

    natafuta rafiki wa kike,umri miaka 21-31,kutoka nyanda za juu mbeya,simu 0653620333, e-mail fed423@gmail.com,tuwasiliane aliye tayari!Hapa mby nimekaa muda mfupi nipo mpweke! e

  12. fred john says:

    natafuta rafiki wa kike,umri miaka 21-31,kutoka nyanda za juu mbeya,simu 0653620333,tuwasiliane aliye tayari!Hapa mby nimekaa muda mfupi nipo mpweke!

  13. Malik Mulwati says:

    My number  -0

    255712346434

  14. Malik Mulwati says:

    I need friends all over the world/nahitaji marafiki durian kote karibunii age 25 to 100

     

  15. jonas says:

    natafuta rafiki wa kike wa kuchat nae, awe anajieshimu na mstaarabu pia awe anaishi dar. kwa aliye tayari atume sms au apige no. 0655737937.kumbuka awe ana miaka kati ya 19 – 23

  16. jonas says:

    natafuta rafiki wa kike wa kuchat nae, awe anajieshimu na mstaarabu pia awe anaishi dar. kwa aliye tayari atume sms au apige no. 0655737937

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>